รพ.พิษณุเวช พิจิตร ออกหน่วยปฐมพยาบาลแก่ประชาชนในงาน ‘เทศกาลสายลมแห่งความสุข Kite x Balloon’ ณ บึงสีไฟ จ.พิจิตร
06 มีนาคม 2567
![]( https://website-storage.princhealth.com/ppch/news/20240306082455-r6IXq-20240229101231-พิษณุเวชพิจิตร04-02_0@lg.webp)
24-25 กุมภาพันธ์ 2567 – โรงพยาบาลพิษณุเวช พิจิตร ในเครือพริ้นซิเพิล เฮลท์แคร์ และ บมจ.พริ้นซิเพิล แคปิตอล หรือ PRINC ออกหน่วยปฐมพยาบาล พร้อมแจกพัดคลายความร้อน ให้แก่ประชาชนที่มาเที่ยวชมงาน ‘เทศกาลสายลมแห่งความสุข Kite x Balloon’ ซึ่งจัดขึ้นเป็นครั้งแรก ณ บึงสีไฟ จังหวัดพิจิตร จากความร่วมมือของ ททท. สำนักงานนครสวรรค์-พิจิตร ร่วมกับ องค์การบริหารส่วนจังหวัดพิจิตร และสถานีวิทยุ อสมท. จังหวัดพิจิตร